| Xử lý bề mặt | Điều trị nhiệt |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Wirtgen |
| Loại cài đặt | Bolt-On |
| Vật mẫu | Đúng |
| Loại máy | Máy Exvavator |
| Nguồn gốc | Fujian, Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | 2000 giờ |
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Điều kiện | Mới |
| Kích thước | Có nhiều kích cỡ khác nhau |
| Nguồn gốc | Fujian, Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | 2000 giờ |
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Điều kiện | Mới |
| Cài đặt | bắt vít |
| Tên sản phẩm | THEO DÕI BU LÔNG |
|---|---|
| Vật liệu | 40cr |
| Thể loại | 12.9 |
| Chiều kính thân | 0,5 inch |
| Dịch vụ | OEM ODM |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Nộp đơn | Máy đào Hitachi |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 100kg |
| Loại | mặt bích đôi |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Tên phần | Theo dõi liên kết Assy |
| Vật liệu | 40MN2/35MnB |
| Kết thúc. | Mượt mà |
| Chất lượng | OEM Quality; Chất lượng OEM; High Quality Chất lượng cao |
|---|---|
| Chống ăn mòn | Vâng |
| Bán hàng | trong kho |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58, Độ sâu: 5-10mm |
| bộ phận khung gầm | con lăn đáy |
| Vật mẫu | Đúng |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Wirtgen |
| Mô hình máy | Bauer BG36 |
| Chống mài mòn | Xuất sắc |
| bộ phận ban đầu | con lăn dưới |
| Bảo hành | 2000 giờ |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Độ bền | Cao |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 50kg |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | 45kg |
| Thời gian bảo hành | 2000 giờ |
| Vật liệu | 50 triệu/40 triệu2 |
| Độ cứng | HRC50-60 |