| Vật liệu | 40 MNB |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận của xe khoan |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Tính năng | Khả năng tải cao, tuổi thọ dài |
| Màu sản phẩm | Màu đen |
| Vật liệu | 40 MNB |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận của xe khoan |
| Màu sản phẩm | Màu đen |
| Trọng lượng | 80kg |
| Điều trị bề mặt | Sơn |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Khả năng tải | 500kg |
| bộ phận khung gầm | con lăn đáy |
| Nhóm | Các bộ phận của khung xe |
| Màu sắc | Màu đen |
| Tên sản phẩm | THEO DÕI BU LÔNG |
|---|---|
| Vật liệu | 40Cr /35CrMo |
| Thể loại | 12.9 |
| Gói | Thùng +pallet |
| Ứng dụng | Các bộ phận của khung xe |
| Nguồn gốc | Fujian, Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | 2000 giờ |
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Loại | Máy đào bánh mì lái xe máy |
| Màu sắc | Đen hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| đường kính mặt bích | 26,73 |
|---|---|
| Loại sườn | Trung tâm mặt bích |
| Đường kính trục | 2.12 |
| Đường kính gai lốp | 25,24 |
| Mặt máy | hoán đổi cho nhau |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất, Công trình xây dựng |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -25 lên đến +70 ° C |
| Assy làm biếng | bộ phận bánh xe làm biếng phía trước Con lăn làm biếng |
| Chiều cao đào tối đa | 2490mm |
| Bán kính đào tối đa | 2400mm |
| Trọng lượng | 70kg |
|---|---|
| quá trình | rèn/đúc |
| Tên phần | Đoạn xích |
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| xử lý nhiệt | cứng lại |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Wirtgen |
| Xử lý bề mặt | Điều trị nhiệt |
| Các bộ phận của khung xe | Theo dõi con lăn |
| Vật mẫu | Đúng |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Mô hình máy | Bauer BG36 |
| Khả năng tải | Phụ thuộc vào kích thước |
| Các bộ phận của khung xe | Theo dõi con lăn |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |