| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Tên phần | Con lăn chuỗi dưới cùng |
| Phần số | EX2500 EX2600 |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | 45kg |
| Thời gian bảo hành | 2000 giờ |
| Vật liệu | 50 triệu/40 triệu2 |
| Độ cứng | HRC50-60 |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
|---|---|
| Tình trạng | 100% mới |
| Sức mạnh tác động | 73J |
| OEM | Có sẵn |
| Máy móc | Máy xúc Komastu |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Nộp đơn | máy xúc Komatsu |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 100kg |
| Nhóm | Các bộ phận của khung xe |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nộp đơn | máy xúc Komatsu |
| Nguồn gốc | Fujian, Trung Quốc |
| Trọng lượng | Tùy chọn |
| Màu sắc | Màu đen |
| Vật liệu | 40 MNB |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận của xe khoan |
| Màu sản phẩm | Màu đen |
| Trọng lượng | 80kg |
| Áp dụng cho mô hình | máy xúc Komatsu |
| Bảo hành | 2000 giờ |
|---|---|
| Nguồn gốc | Fujian, Trung Quốc |
| Trọng lượng | 70kg |
| Màu sắc | Đen hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| quá trình | rèn/đúc |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Phần số | R9100 |
| Nộp đơn | Cho máy xúc Liebherr |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 100kg |
| Vật liệu | 40 MNB |
|---|---|
| Ứng dụng | Các bộ phận của xe khoan |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Tính năng | Khả năng tải cao, tuổi thọ dài |
| Màu sản phẩm | Màu đen |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Phần số | PC3000 |
| Nộp đơn | Cho máy xúc Liebherr |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 100kg |