| Trọng lượng | 70kg |
|---|---|
| quá trình | rèn/đúc |
| Vật liệu | 35mnb |
| Tên phần | Đoạn xích |
| Video kiểm tra xuất phát | Được cung cấp |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tên phần | Chuỗi theo dõi |
| Loại | Phụ tùng máy xây dựng |
| Mô hình | D8T |
| Có sẵn | trong kho |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
| Trọng lượng | 52kg |
| Mẫu | Vâng |
| tốc độ quay | 0,01-0.1rpm |
|---|---|
| Ưu điểm | Chất lượng cao |
| xử lý nhiệt | Làm nguội và ủ đường đua trong |
| Tùy chỉnh | Có sẵn |
| nhiệt độ hoạt động | ¥30 °C ~ +120 °C |
| Tên sản phẩm | Segment Bolts và Nut |
|---|---|
| Sau khi bán hàng | Trong vòng 20-30 ngày sau khi hợp đồng được thiết lập |
| Vật liệu | thép |
| Thể loại | 12.9 |
| Tổng trọng số | 0,100 kg |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Phần số | CAT6030 |
| Nộp đơn | Đối với máy đào Caterpillar |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 100kg |
| Trọng lượng | 70kg |
|---|---|
| quá trình | rèn/đúc |
| Tên phần | Đoạn xích |
| Tương thích với | sâu bướm |
| Vật liệu | thép |
| Vật liệu | 40 MNB |
|---|---|
| Ứng dụng | máy đào |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 80kg |
| Nguồn gốc | Trung Quốc Máy xúc mini tỉnh Phúc Kiến |
| Bảo hành | 2000 giờ |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 50kg |
| Độ cứng | HRC48-52 |
| Thiết kế | Kết cấu để có được độ bám tốt hơn |
| Hàng hải | ĐƯỜNG BIỂN /AIR/DHL/ TNT /EMS /FEXDE/UPS |
|---|---|
| Chiều dài | 320mm |
| Mẫu | Vâng |
| phân khúc | 50 phân đoạn |
| Nguồn gốc | được sản xuất tại Trung Quốc |