| Người mẫu | EX100-5 |
|---|---|
| Vận chuyển | trong kho |
| Tên một phần | Theo dõi con lăn |
| Vật liệu | Thép |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
| Khả năng tương thích | Máy ủi Cat D6R |
|---|---|
| Cài đặt | Bolt-On hoặc Weld-On |
| độ sâu bề mặt | HRC 48-54, độ sâu 4mm-10mm |
| Sau khi bảo hành dịch vụ | Phụ tùng |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Mở hàm tối đa | Tùy chỉnh |
|---|---|
| BẢO TRÌ | Thường xuyên |
| Hoàn thành | Trơn tru |
| Độ bền | Cao |
| Lái xe | Mạnh |
| Ứng dụng | Máy đào |
|---|---|
| Kháng ăn mòn | Đúng |
| Độ cứng bề mặt | HRC52-58, Độ sâu: 5-10mm |
| Thời gian bảo hành | 2000 giờ |
| Cân nặng | 45kg |
| bộ phận ban đầu | Theo dõi con lăn |
|---|---|
| Corrosion Resistance | Yes |
| Material | Steel |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| đường kính mặt bích | 8,96 |
| Kích thước | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Độ chính xác | Cao |
| Vật liệu | thép |
| Số phần | 246-0779 246-0775 |
| Các bộ phận của khung xe | Đường ray xe lữa |
| Khả năng tải | 500kg |
|---|---|
| Surface Hardness | HRC52-58,Depth:5-10mm |
| Material | Steel |
| Người mẫu | Các mô hình khác nhau có sẵn |
| Kháng chiến | Ăn mòn và mài mòn |
| chiều rộng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Installation | Easy To Install |
| Độ sâu của độ cứng | 5-8mm |
| Dịch vụ OEM | Có sẵn |
| Height | customized |
| Tên một phần | Đường cao su máy đào |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Kích cỡ | Tiêu chuẩn |
| Vị trí dịch vụ địa phương | Không có |
| BẢO TRÌ | Thường xuyên |
| Load Capacity | 50kg |
|---|---|
| Weight | 10kg |
| Capacity | 3CUM |
| Warranty Time | 2000hours |
| Width | customized |