| Báo cáo kiểm tra máy móc | Không có sẵn |
|---|---|
| Thời hạn thanh toán | T/T, L/C HOẶC CÁC HÌNH THỨC KHÁC |
| Hoàn thành | Trơn tru |
| Cổng | Xiamen, Trung Quốc |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Chức năng | Hỗ trợ và ổn định máy |
|---|---|
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
| Giấy chứng nhận | CE,ISO |
| Nguồn gốc | phúc kiến, trung quốc |
| DỊCH VỤ OEM | Chào mừng |
| Tên sản phẩm | Máy cẩu cẩu đường dây |
|---|---|
| Độ cứng bề mặt | 52-58 HRC |
| Vật mẫu | Đúng |
| Độ chính xác | Cao |
| Chất lượng | Đã thử nghiệm 100% |
| Cài đặt | Bolt-On hoặc Weld-On |
|---|---|
| Độ cứng bề mặt | HRC50-56, độ sâu: 4mm-10mm |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hoàn thành | Trơn tru |
| TechInique | Rèn & đúc |
| Chức năng | Hỗ trợ và ổn định máy |
|---|---|
| Tên phần | Đoạn xích |
| Bolt Kích thước chủ đề | 0,625 |
| Theo dõi sân (mm) | 190 |
| Kích thước bu lông | 17,8 |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Nộp đơn | máy xúc Komatsu |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 100kg |
| Nhóm | Các bộ phận của khung xe |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Phần số | EX2500 EX2600 |
| Nộp đơn | Đối với máy đào Hitachi |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 217kg |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Phần số | PC3000 |
| Nộp đơn | máy xúc sâu bướm |
| Màu sắc | Màu đen |
| Trọng lượng | 100kg |
| Tên sản phẩm | THEO DÕI BU LÔNG |
|---|---|
| Vật liệu | 40Cr /35CrMo |
| Thể loại | 12.9 |
| Gói | Thùng +pallet |
| Ứng dụng | Các bộ phận của khung xe |
| Kỹ thuật | Đúc và rèn |
|---|---|
| Trọng lượng | 80kg |
| Nhóm | Các bộ phận của khung xe |
| bộ phận ban đầu | con lăn dưới |
| Kích thước | tùy chỉnh |