| แบบอย่าง | EX100-5 |
|---|---|
| จัดส่ง | ในสต็อก |
| ชื่อชิ้นส่วน | แทร็กลูกกลิ้ง |
| วัสดุ | เหล็ก |
| รูปร่าง | ทรงกระบอก |
| ความเข้ากันได้ | Cat D6r Bulldozer |
|---|---|
| การติดตั้ง | bolt-on หรือ weld-on |
| ความลึกของพื้นผิว | เหล็กแผ่นรีดร้อน 48-54 ลึก 4 มม.-10 มม |
| หลังการรับประกัน | อะไหล่ |
| สี | สีเหลือง |
| การเปิดกรามสูงสุด | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การซ่อมบำรุง | ปกติ |
| เสร็จ | เรียบ |
| ความทน | สูง |
| แรงฉุด | แข็งแกร่ง |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องขุด |
|---|---|
| ความต้านทานการกัดกร่อน | ใช่ |
| ความแข็งของพื้นผิว | HRC52-58 ความลึก: 5-10 มม. |
| เวลารับประกัน | 2000hours |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| อะไหล่แท้ | แทร็กลูกกลิ้ง |
|---|---|
| Corrosion Resistance | Yes |
| Material | Steel |
| ขนาด | ที่ปรับแต่งได้ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางหน้าแปลน | 8.96 |
| ขนาด | มาตรฐาน |
|---|---|
| ความแม่นยำ | สูง |
| วัสดุ | เหล็ก |
| เลขส่วน | 246-0779 246-0775 |
| อะไหล่รถเข็น | ติดตามลูกกลิ้ง |
| ความสามารถในการโหลด | 500 กิโลกรัม |
|---|---|
| Surface Hardness | HRC52-58,Depth:5-10mm |
| Material | Steel |
| แบบอย่าง | มีรุ่นต่างๆให้เลือก |
| ความต้านทาน | การกัดกร่อนและการสึกหรอ |
| ความกว้าง | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| Installation | Easy To Install |
| ความลึกของการแข็งตัว | 5-8 มม. |
| บริการ OEM | มีอยู่ |
| Height | customized |
| ชื่อชิ้นส่วน | สายยางเครื่องขุด |
|---|---|
| วัสดุ | ยางธรรมชาติคุณภาพสูง |
| ขนาด | มาตรฐาน |
| สถานที่บริการท้องถิ่น | ไม่มี |
| การซ่อมบำรุง | ปกติ |
| Load Capacity | 50kg |
|---|---|
| Weight | 10kg |
| Capacity | 3CUM |
| Warranty Time | 2000hours |
| Width | customized |